തിരുവനന്തപുരം: നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ഥി പട്ടിക പ്രഖ്യാപിച്ചു. 115 സീറ്റുകളിലാണ് ബിജെപി കേരളത്തില്‍ മത്സരിക്കുക. കെ സുരേന്ദ്രന്‍ കോന്നിയിലും മഞ്ചേശ്വരത്തും മത്സരിക്കും. കുമ്മനം നേമത്തും സുരേഷ് ഗോപി തൃശൂരിലും മത്സരിക്കുമ്പോള്‍ നടന്‍ കൃഷ്ണകുമാര്‍ തിരുവനന്തപുരത്തും ഇ ശ്രീധരന്‍ പാലക്കാട്ടും ജനവിധി തേടും. മുന്‍ കാലിക്കറ്റ് വിസി അബ്ദുല്‍ സലാം തിരൂരില്‍ ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ഥിയായി മത്സരിക്കുന്നുണ്ട്. അതേസമയം ശോഭാ സുരേന്ദ്രനെ ഒരിടത്തേക്കും പരിഗണിച്ചില്ല.

സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളുടെ ലിസ്റ്റ്

കുമ്മനം രാജശേഖരന്‍ – നേമം
പി.കെ. കൃഷ്ണദാസ് – കാട്ടക്കട
സി.കെ. പദ്മനാഭന്‍ – ധര്‍മ്മടം
സുരേഷ് ഗോപി – തൃശൂര്‍
അല്‍ഫോണ്‍സ് കണ്ണന്താനം – കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി
ഡോ. അബ്ദുള്‍ സലാം – തിരൂര്‍
മാനന്തവാടി – മണിക്കുട്ടന്‍
കൃഷ്ണകുമാര്‍ – തിരുവനന്തപുരം
ജേക്കബ് തോമസ് – ഇരിങ്ങാലക്കുട
കാസര്‍ഗോഡ് – അഡ്വ. ശ്രീകാന്ത്
ഉദുമ – വേലായുധന്‍ എ.
കാഞ്ഞങ്ങാട് – ബല്‍രാജ് എം
തൃക്കരിപ്പൂര്‍ – ഷിബിന്‍ ടി.വി.
പയ്യന്നൂര്‍ – കെ.കെ. ശ്രീധരന്‍
കല്ല്യാശേരി – അരുണ്‍ കൈതപുറം
തളിപ്പറമ്പ് – ഗംഗാധരന്‍ എ.പി.
ഇരിക്കൂര്‍ – ആനിയമ്മ രാജേന്ദ്രന്‍
അഴീക്കോട് – കെ. രഞ്ജിത്ത്
കണ്ണൂര്‍ – അഡ്വ. അര്‍ച്ചന
തലശേരി – എന്‍. ഹരിദാസ്
കൂത്തുപറമ്പ് – സി. സദാനന്ദന്‍ മാസ്റ്റര്‍
മട്ടന്നൂര്‍ – ബിജു ഇലക്കുഴി
പേരാവൂര്‍ – സ്മിത ജയമോഹന്‍
കല്‍പറ്റ – സുബീഷ് ടി.എം.
വടകര – എം. രാജേഷ് കുമാര്‍
കുറ്റ്യാടി – പി.പി. മുരളി
നാദാപുരം – എം.പി. രാജന്‍
കൊയിലാണ്ടി – എം.പി. രാധാകൃഷ്ണന്‍
പേരാമ്പ്ര – സുധീര്‍ കെ.വി.
ബാലുശേരി – ലിബിന്‍ ഭാസ്‌കര്‍
എലത്തൂര്‍ – ടി.പി. ജയചന്ദ്രന്‍ മാസ്റ്റര്‍
കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത് – എം.ടി. രമേശ്
കോഴിക്കോട് സൗത്ത് – നവ്യ ഹരിദാസ്
ബേപ്പൂര്‍ – കെ.പി. പ്രകാശ് ബാബു
കുന്നമംഗലം – വി.കെ. സജീവന്‍
കൊടുവേലി – ടി. ബാലസോമന്‍
തിരുവമ്പാടി – ബേബി അമ്പാട്ട്
കൊണ്ടോട്ടി – ഷീബാ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍
ഏറനാട് – അഡ്വ. ദിനേശ്
നിലമ്പൂര്‍ – അഡ്വ. ടി.കെ. അശോക് കുമാര്‍
വണ്ടൂര്‍ – ഡോ. പി.സി. വിജയന്‍
മഞ്ചേരി – രശ്മിനാഥ് പി.ആര്‍.
പെരിന്തല്‍മണ്ണ – അഡ്വ. സുചിത്ര
മങ്കട- സജേഷ് ഇളയില്‍
മലപ്പുറം – സേതുമാധവന്‍
വേങ്ങര – പ്രേമന്‍ മാസ്റ്റര്‍
വള്ളിക്കുന്ന് – പീതാംബരന്‍ പാലാട്ട്
തിരൂരങ്ങാടി – സത്താര്‍ ഹാജി
താനൂര്‍ – നാരായണന്‍ മാസ്റ്റര്‍
തിരൂര്‍ – ഡോ. അബ്ദുള്‍ സലാം
കോട്ടക്കല്‍ – പി.പി. ഗണേശന്‍
തൃത്താല – ശങ്കു ടി. ദാസ്
പട്ടാമ്പി – കെ.എം. ഹരിദാസ്
ഷൊര്‍ണൂര്‍ – സന്ദീപ് വാര്യര്‍
ഒറ്റപ്പാലം – പി. വേണുഗോപാല്‍
കോങ്ങാട് – എം. സുരേഷ് ബാബു
മലമ്പുഴ – സി. കൃഷ്ണകുമാര്‍
തരൂര്‍ – കെ.പി. ജയപ്രകാശ്
ചിറ്റൂര്‍ – വി. നടേശന്‍
ആലത്തൂര്‍ – പ്രശാന്ത് ശിവന്‍
ചേലക്കര – ഷാജുമോന്‍
കുന്നമംഗലം – അഡ്വ. കെ.കെ. അനീഷ്‌കുമാര്‍
ഗുരുവായൂര്‍ – അഡ്വ. നിവേദിത
മണലൂര്‍ – എ.എന്‍. രാധാകൃഷ്ണന്‍
വടക്കാഞ്ചേരി – അഡ്വ. ഉല്ലാസ് ബാബു
ഒല്ലൂര്‍ – അഡ്വ.ബി. ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍
നാട്ടിക – എ.കെ. ലോചനന്‍
പുതുക്കാട് – എ. നാഗേഷ്
കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ – സന്തോഷ് ചിറക്കുളം
പെരുമ്പാവൂര്‍ – ടി.പി. സിന്ധുമോള്‍
അങ്കമാലി – അഡ്വ. കെ.വി. സാബു
ആലുവ – എം.എന്‍. ഗോപി
വൈപ്പിന്‍ – അഡ്വ. കെ.എസ്. ഷൈജു
കൊച്ചി – സി.ജി. രാജഗോപാല്‍
തൃപ്പൂണിത്തുറ – ഡോ. കെ.എസ്. രാധാകൃഷ്ണന്‍
എറണാകുളം – പദ്മജ എസ്. മേനോന്‍
തൃക്കാക്കര – എസ്. സജി
കുന്നത്തുനാട് – രേണു സുരേഷ്
പിറവം – എം.എ. ആശിഷ്
മൂവാറ്റുപുഴ – ജിജി ജോസഫ്
ഉടുമ്പന്‍ചോല – രമ്യ രവീന്ദ്രന്‍
തൊടുപുഴ – ശ്യം രാജ് പി.
പീരുമേട് – ശ്രീനഗരി രാജന്‍
പാല – ഡോ.ജെ. പ്രമീളാ ദേവി
കടുത്തുരുത്തി – ലിജിന്‍ലാല്‍ ജി.
കോട്ടയം – മിനര്‍വാ മോഹന്‍
പുതുപ്പള്ളി – എന്‍. ഹരി
ചങ്ങനാശേരി – ജി. രാമന്‍ നായര്‍
കാഞ്ഞിരപ്പിള്ളി – അല്‍ഫോണ്‍സ് കണ്ണന്താനം
ആലപ്പുഴ – ആര്‍. സന്ദീപ് വചസ്പതി
അമ്പലപ്പുഴ – അനൂപ് ആന്റണി ജോസഫ്
ഹരിപ്പാട് – കെ. സോമന്‍
മാവേലിക്കര – സഞ്ജു
ചെങ്ങന്നൂര്‍ – എ.വി. ഗോപകുമാര്‍
തിരുവല്ല – അശോകന്‍ കുളനട
ആറന്മുള – ബിജു മാത്യു
അടൂര്‍ – പന്തളം പ്രതാപന്‍
ചവറ – വിവേക് ഗോപന്‍
കുന്നത്തൂര്‍ – രാജി പ്രസാദ്
കൊട്ടാരക്കര – അഡ്വ. വയക്കല്‍ സോമന്‍
പത്തനാപുരം – ജിതിന്‍ ദേവ്
പുനലൂര്‍ – ആയൂര്‍ മുരളി
ചടയമംഗലം – വിഷ്ണു പട്ടത്താനം
ചാത്തന്നൂര്‍ – ബി.ബി. ഗോപകുമാര്‍
ആറ്റിങ്ങല്‍ – പി. സുധീര്‍
ചിറയിന്‍കീഴ് – ആശാനാഥ്
നെടുമങ്ങാട് – ജെ.ആര്‍. പദ്മകുമാര്‍
വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ് – വി.വി. രാജേഷ്
തിരുവനന്തപുരം – കൃഷ്ണകുമാര്‍
അരുവിക്കര – സി. ശിവന്‍കുട്ടി
പാറശാല – കരമന ജയന്‍
നെയ്യാറ്റിന്‍കര – രാജശേഖരന്‍ എസ്. നായര്‍